Tsarin Ajiyar Mota

  • Tsarin Jigilar Rediyo Mai Hanya Biyu

    Tsarin Jigilar Rediyo Mai Hanya Biyu

    1. Saboda ci gaba da ƙaruwar farashin filaye na cikin gida da farashin aiki, da kuma ƙaruwar manyan ƙa'idojin kayayyaki na kasuwancin e-commerce da buƙatun oda don ingancin rumbun ajiya, tsarin jigilar rediyo mai hanyoyi biyu ya jawo hankalin kamfanoni, aikace-aikacensa yana ƙara faɗaɗa, kuma girman kasuwa ya fi girma da girma.

    2. Tsarin jigilar rediyo mai hanyoyi biyu babban ci gaba ne a fannin fasahar kayan aiki, kuma babban kayan aikinsa shine jigilar rediyo. Tare da mafita a hankali na manyan fasahohi kamar batura, sadarwa, da hanyoyin sadarwa, an yi amfani da tsarin jigilar rediyo mai hanyoyi biyu cikin sauri ga tsarin jigilar kayayyaki. A matsayin tsarin jigilar kayayyaki na musamman mai sarrafa kansa, galibi yana magance matsalolin ajiya mai yawa da kuma saurin shiga.

  • Tsarin Jigilar Motoci Masu Hanya Biyu

    Tsarin Jigilar Motoci Masu Hanya Biyu

    Haɗin "wurin aiki mai inganci da sassauƙa na "wurin aiki mai sauri na jigilar kaya ta hanyoyi biyu + lif mai sauri + wurin ɗaukar kaya zuwa ga mutum" ya cika buƙatun abokan ciniki don mita daban-daban na shigowa da fita. An haɗa shi da software na WMS da WCS wanda INFORM ta haɓaka daban-daban, yana inganta tsarin ɗaukar oda yadda ya kamata, kuma yana aika kayan aiki daban-daban na atomatik don cimma saurin adana kaya, kuma yana iya ɗaukar kayayyaki har zuwa 1,000 ga kowane mutum a kowace awa.

  • Tsarin Jigilar Rediyo Mai Hanya Huɗu

    Tsarin Jigilar Rediyo Mai Hanya Huɗu

    Tsarin jigilar kaya ta rediyo mai hanyoyi huɗu: cikakken matakin kula da wurin ɗaukar kaya (WMS) da ikon aika kayan aiki (WCS) na iya tabbatar da ingantaccen aiki na tsarin gabaɗaya. Domin gujewa jiran aikin jigilar kaya ta rediyo da lif, an tsara layin jigilar kaya mai buffer tsakanin lif da rack. Jirgin sama na rediyo da lif duk suna canja wurin fale-falen zuwa layin jigilar kaya mai buffer don ayyukan canja wuri, ta haka ne inganta inganci.

  • Tsarin Motar Jigilar Mota

    Tsarin Motar Jigilar Mota

    A cikin 'yan shekarun nan, tsarin jigilar kaya na jigilar kaya ya haɓaka zuwa sabbin kayan aiki masu sassauƙa, masu sauƙin amfani, masu adana makamashi da kuma waɗanda ba su da illa ga muhalli a masana'antar jigilar kaya. Ta hanyar haɗakar halitta da amfani mai kyau na jigilar kaya na jigilar kaya da jigilar rediyo tare da rumbunan ajiya mai yawa, zai iya daidaitawa da buƙatu masu canzawa na kamfanoni.

  • Tsarin ASRS mai ƙarancin nauyi

    Tsarin ASRS mai ƙarancin nauyi

    Ana amfani da ƙaramin na'urar tara kaya a cikin rumbun ajiya na AS/RS. Na'urorin ajiyar kaya galibi suna aiki ne a matsayin kwandon shara, tare da ƙimar aiki mai ƙarfi, fasahar tuƙi mai ci gaba da adana kuzari, wanda ke ba wa rumbun adana ƙananan kayan abokin ciniki damar samun sassauci mafi girma.

  • Tsarin jigilar kaya na ASRS+Radio

    Tsarin jigilar kaya na ASRS+Radio

    Tsarin jigilar kaya na AS/RS + Radio ya dace da injina, masana'antar ƙarfe, sinadarai, jiragen sama, na'urorin lantarki, magunguna, sarrafa abinci, taba, bugu, sassan motoci, da sauransu, kuma ya dace da cibiyoyin rarrabawa, manyan hanyoyin samar da kayayyaki, filayen jirgin sama, tashoshin jiragen ruwa, da kuma rumbunan adana kayan soja, da ɗakunan horo ga ƙwararrun masu kula da kayayyaki a kwalejoji da jami'o'i.

Biyo Mu