Ragon Ajiya Mai Aiki da Kai

  • Ragon Ajiyewa Mai Sauƙi Mai Aiki da Kai

    Ragon Ajiyewa Mai Sauƙi Mai Aiki da Kai

    Ragon Ajiye Kayan Aiki na Miniload Automatic Storage Rack ya ƙunshi takardar ginshiƙi, farantin tallafi, katako mai ci gaba, sandar ɗaurewa a tsaye, sandar ɗaurewa a kwance, katako mai rataye, layin jingina daga rufi zuwa bene da sauransu. Wani nau'in rak ne mai saurin ajiya da saurin ɗaukar kaya, yana samuwa ga akwatinan da za a iya sake amfani da su ko kwantena masu sauƙi. Rak ɗin ɗaukar kaya mai sauƙi yayi kama da tsarin rak ɗin VNA, amma yana da ƙarancin sarari don layin, yana iya kammala ayyukan ajiya da ɗaukar kaya cikin inganci ta hanyar haɗin gwiwa da kayan aiki kamar crane na tara kaya.

  • Ragon Ajiyewa Mai Aiki da Kai na Corbel-Type

    Ragon Ajiyewa Mai Aiki da Kai na Corbel-Type

    Ragon ajiya mai sarrafa kansa na nau'in corbel ya ƙunshi takardar ginshiƙi, corbel, shiryayyen corbel, katako mai ci gaba, sandar ɗaure tsaye, sandar ɗaure a kwance, katako mai rataye, layin rufi, layin ƙasa da sauransu. Wani nau'in rak ne mai corbel da shiryayye a matsayin abubuwan ɗaukar kaya, kuma yawanci ana iya tsara corbel ɗin a matsayin nau'in tambari da nau'in ƙarfe na U bisa ga buƙatun ɗaukar kaya da girman sararin ajiya.

  • Ragon Ajiyewa Mai Aiki da Kai na Nau'in Haske

    Ragon Ajiyewa Mai Aiki da Kai na Nau'in Haske

    Ragon ajiya mai sarrafa kansa na nau'in katako ya ƙunshi takardar ginshiƙi, katako mai giciye, sandar ɗaurewa a tsaye, sandar ɗaurewa a kwance, katako mai rataye, layin silin-zuwa-ƙasa da sauransu. Wani nau'in rak ne mai katako mai giciye a matsayin kayan ɗaukar kaya kai tsaye. Yana amfani da yanayin ajiya da ɗaukar fakiti a mafi yawan lokuta, kuma ana iya ƙara shi da joist, katako mai katako ko wani tsarin kayan aiki don biyan buƙatu daban-daban a aikace bisa ga halayen kayayyaki a masana'antu daban-daban.

Biyo Mu